ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

EN1
21:00 BOLTON - OXFORD 74 20 6 a1 1.90 3.35 3.75 2-0 1-0 45 55  - 

EN1
21:00 BURY - SCUNTHORPE 39 31 30 a1X 2.65 3.20 2.55 1-0 1-1 48 52  - 

EN1
21:00 CHARLTON - ROCHDALE 74 20 6 a1 1.95 3.25 3.65 2-0 1-0 44 56  - 

EN1
21:00 CHESTERFIELD - BRADFORD 35 29 36 a21 2.90 3.20 2.35 0-1 0-2 49 51  - 

EN1
21:00 FLEETWOOD - SHEFFIELD UNI 31 30 39 a21 2.95 3.25 2.25 0-1 1-0 50 50  - 

EN1
21:00 NORTHAMPTON - BRISTOL ROVERS 54 25 21 a1 2.20 3.20 3.05 1-0 2-0 47 53  - 

EN1
21:00 OLDHAM - MILTON 31 29 40 a21 2.85 3.20 2.30 0-1 1-0 49 51  - 

EN1
21:00 PORT VALE - COVENTRY 43 29 28 a1X 2.25 3.25 2.95 1-0 1-1 49 51  - 

EN1
21:00 SHREWSBURY - SWINDON 51 26 23 a1 2.30 3.20 2.85 1-0 2-0 47 53  - 

EN1
21:00 SOUTHEND - PETERBOROUGH 73 20 7 a1 3.00 3.25 2.25 3-0 2-0 38 62  - 

EN1
21:00 WALSALL - MILLWALL 35 29 36 a21 3.15 3.20 2.15 0-1 1-2 48 52  - 

EN1
21:00 WIMBLEDON - GILLINGHAM 31 29 40 a21 2.35 3.20 2.80 0-1 1-0 48 52  - 

EN2
21:00 BARNET - LEYTON 31 29 40 a21 2.65 3.20 2.55 0-1 1-0 47 53  - 

EN2
21:00 CAMBRIDGE - ACCRINGTON 56 36 9 a1X 2.35 3.20 2.80 2-0 3-0 42 58  - 

EN2
21:00 CARLISLE - COLCHESTER 48 27 25 a1X 1.95 3.30 3.55 1-0 2-0 45 55  - 

EN2
21:00 CHELTENHAM - LUTON TOWN 38 29 33 a12 3.10 3.25 2.20 0-1 0-2 49 51  - 

EN2
21:00 CRAWLEY TOWN - BLACKPOOL 37 30 33 a12 3.10 3.25 2.15 1-0 0-1 49 51  - 

EN2
21:00 CREWE - MANSFIELD 34 31 35 a21 2.50 3.20 2.70 1-0 0-1 51 49  - 

EN2
21:00 GRIMSBY - HARTLEPOOL 43 28 29 a12 1.85 3.35 3.90 1-0 2-0 49 51  - 

EN2
21:00 NEWPORT - STEVENAGE 35 29 36 a21 2.40 3.25 2.80 1-0 0-1 50 50  - 

EN2
21:00 NOTTS COUNTY - MORECAMBE 50 27 23 a1 1.80 3.50 4.10 1-0 2-0 45 55  - 

EN2
21:00 PLYMOUTH - YEOVIL 64 22 14 a1 1.75 3.50 4.20 2-0 1-0 46 54  - 

EN2
21:00 PORTSMOUTH - DONCASTER 46 30 24 a1X 2.05 3.35 3.30 1-0 2-0 47 53  - 

EN2
21:00 WYCOMBE - EXETER 35 30 35 a12 2.25 3.20 2.95 1-0 0-1 51 49  - 

ENB
21:00 BOREHAM WOOD - WREXHAM 36 30 34 a12 2.20 3.20 3.15 1-0 0-1 52 48  - 

ENB
21:00 CHESTER - DOVER 37 31 32 a12 3.05 3.20 2.20 1-0 0-1 47 53  - 

ENB
23:30 DAGENHAM & RED - TRANMERE 34 30 36 a21 2.35 3.25 2.75 1-0 0-1 51 49  - 

ENB
21:00 FOREST GREEN - BARROW 64 22 14 a1 1.65 3.65 4.80 1-0 2-0 45 55  - 

ENB
21:00 GATESHEAD - TORQUAY 34 29 37 a21 1.75 3.50 4.20 1-0 0-1 47 53  - 

ENB
21:00 LINCOLN - BRAINTREE 69 21 10 a1 1.55 3.75 5.55 2-0 3-0 41 59  - 

ENB
21:00 MACCLESFIELD - NORTH FERRIBY 59 25 16 a1 1.40 4.30 7.00 1-0 2-0 50 50  - 

ENB
21:00 MAIDSTONE UNT - SOLIHULL MOORS 31 29 40 a21 1.85 3.40 3.85 0-1 1-0 49 51  - 

ENB
21:00 SOUTHPORT - BROMLEY 31 29 40 a21 2.25 3.35 2.85 0-1 1-0 47 53  - 

ENB
21:00 SUTTON UNT - GUISELEY 45 32 23 a1X 1.55 3.70 5.55 1-0 2-0 51 49  - 

ENB
21:00 WOKING - EASTLEIGH 43 40 17 a1X 3.65 3.45 1.90 0-0 1-0 80 20  - 

ENB
21:00 YORK - ALDERSHOT 41 30 29 a1X 2.25 3.25 2.95 1-0 1-1 49 51  - 

ENP
21:00 HULL - CHELSEA 18 27 55 a2 6.30 4.10 1.45 0-2 0-1 44 56  - 

ENP
21:00 SUNDERLAND - WEST BROMWICH 39 29 32 a12 2.45 3.10 2.85 1-0 2-0 50 50  - 

ENP
18:30 SWANSEA - LIVERPOOL 23 28 49 a2X 5.90 4.10 1.50 0-1 0-2 46 54  - 

ENP
21:00 WATFORD - BOURNEMOUTH 41 30 29 a1X 2.15 3.25 3.15 1-0 1-1 47 53  - 

ENP
21:00 WEST HAM - MIDDLESBROUGH 72 20 8 a1 2.05 3.25 3.40 2-0 1-0 44 56  - 

ENC
21:00 BIRMINGHAM - BLACKBURN 34 30 36 a21 1.90 3.30 3.75 1-0 0-1 52 48  - 

ENC
21:00 BRENTFORD - WIGAN 39 29 32 a12 2.00 3.30 3.45 1-0 2-0 47 53  - 

ENC
21:00 BRISTOL CITY - NOTTINGHAM 33 29 38 a21 1.95 3.35 3.55 0-1 1-0 49 51  - 

ENC
21:00 BURTON - CARDIFF 25 30 45 a2X 2.40 3.15 2.75 0-1 0-2 48 52  - 

ENC
18:45 FULHAM - QUEENS PARK 33 36 31 aX1 2.10 3.25 3.25 1-1 1-0 48 52  - 

ENC
21:00 IPSWICH - HUDDERSFIELD 43 29 28 a1X 2.50 3.15 2.65 1-0 1-1 50 50  - 

ENC
21:00 LEEDS - BARNSLEY 74 20 6 a1 2.15 3.20 3.15 2-0 1-0 44 56  - 

ENC
21:00 PRESTON - ASTON VILLA 24 28 48 a2X 3.10 3.20 2.20 0-1 0-2 47 53  - 

ENC
21:00 READING - DERBY COUNTY 29 34 37 a2X 2.45 3.15 2.75 0-1 0-2 50 50  - 

ENC
21:00 ROTHERHAM - NEWCASTLE 16 26 58 a2 5.20 3.80 1.60 0-2 0-1 43 57  - 

ENC
21:00 SHEFFIELD WED - BRIGHTON 45 30 25 a1X 2.45 3.20 2.75 1-0 2-0 50 50  - 

ENC
23:30 WOLVERHAMPTON - NORWICH 33 29 38 a21 2.85 3.20 2.35 1-0 0-1 48 52  - 

AZ1
22:00 NEFTCI - KAPAZ 46 33 21 a1X 1-0 2-0 50 50  - 

AZ1
20:00 SUMQAYIT - AZAL BAKU 46 31 23 a1X 1.55 3.70 5.60 1-0 2-0 51 49  - 

AL1
19:00 KUKESI - PARTIZANI TIR. 37 30 33 a12 1-0 0-1 54 46  - 

AL1
22:00 VLLAZNIA - SKENDERBEU 31 30 39 a21 0-1 1-0 54 46  - 

AM1
21:00 ARARAT - SHIRAK 19 27 54 a2 0-1 0-2 48 52  - 

AM1
19:00 GANDZASAR - PYUNIK 74 20 6 a1 3-0 4-0 39 61  - 

AR1
24:30 ALDOSIVI - TALLERES 31 30 39 a21 2.35 2.95 3.00 0-1 1-0 52 48  - 

AR1
07:15 GODOY CRUZ - UNION SANTA FE 73 20 7 a1 2.00 3.10 3.70 3-0 2-0 39 61  - 

AR1
04:00 RACING CLUB - PATRONATO 76 19 5 a1 1.60 3.50 5.45 2-0 1-0 47 53  - 

AR1
06:00 RIVER PLATE - VELEZ SARSFIELD 77 19 4 a1 1.50 3.70 6.10 4-0 3-0 29 71  - 

AR1
24:00 ROSARIO - ARSENAL SAR 77 19 4 a1 1.70 3.30 4.95 2-0 1-0 46 54  - 

AR1
02:45 TEMPERLEY - NEWELLS 40 30 30 a1X 2.95 2.95 2.40 1-1 0-0 54 46  - 

AR2
03:00 ALL BOYS - GIMNASIA DJ 40 29 31 a12 1-0 2-0 55 45  - 

AR2
03:00 BROWN DE ADROGUE - ARGENTINOS 37 29 34 a12 0-1 0-2 51 49  - 

AR2
03:00 CENTRAL CORDOBA - FLANDRIA 27 50 23 aX 1-0 2-0 49 51  - 

AR2
03:00 DOUGLAS HAIG - SAN MARTIN 72 21 7 a1 3-0 2-0 39 61  - 

AR2
03:00 GUILLERMO BROWN - NUEVA CHICAGO 69 21 10 a1 2-0 3-0 43 57  - 

AR2
03:00 VILLA DALMINE - CHACARITA 41 27 32 a12 0-1 0-2 51 49  - 

AT1
23:30 ADMIRA WACKER - MATTERSBURG 64 22 14 a1 2.10 3.30 3.20 2-0 3-0 41 59  - 

AT1
21:00 WOLFSBERGER - ALTACH 39 29 32 a12 2.05 3.30 3.35 1-0 2-0 48 52  - 

BG1
21:00 BEROE - BOTEV PLOVDIV 51 27 22 a1 1-0 2-0 49 51  - 

BG1
21:30 BOTEV PLOVDIV - CSKA SOFIA 28 28 44 a21 4.05 3.45 1.80 0-1 1-1 50 50  - 

BG1
21:00 CHERNO MORE - VEREYA 76 19 5 a1 2-0 1-0 47 53  - 

BG1
21:00 CSKA SOFIA - LEVSKI SOFIA 30 28 42 a21 0-1 0-2 50 50  - 

BG1
21:00 DUNAV RUSE - MONTANA 34 29 37 a21 1-0 0-1 51 49  - 

BG1
21:00 LOKOMOTIV G. ORYA - LOKOMOTIV PL. 35 28 37 a21 0-1 0-2 47 53  - 

BG1
19:30 MONTANA - LOKOMOTIV G. ORYA 55 25 20 a1 2.05 3.20 3.45 1-0 2-0 48 52  - 

BG1
21:00 NEFTOCHIMIK BURGAS - SLAVIA SOFIA 72 20 8 a1 2-0 3-0 41 59  - 

BG1
21:00 PIRIN BLAGOEVGRAD - LUDOGOREST 14 27 59 a2 0-2 0-1 45 55  - 

BG1
24:00 SLAVIA SOFIA - VEREYA 29 35 36 a2X 1.85 3.45 3.95 0-1 0-2 51 49  - 

BG2
21:00 NESEBAR - BANSKO 45 31 24 a1X 1-0 2-0 51 49  - 

BG2
21:00 VITOSA BISTRITSA - SPARTAK PLEVEN 48 28 24 a1X 1-0 2-0 51 49  - 

BE1
01:00 EUPEN - MOUSCRON 34 28 38 a21 2.10 3.40 3.20 0-1 2-1 45 55  - 

BE1
01:30 LOKEREN - KORTRIJK 68 21 11 a1 2.35 3.25 2.85 2-0 3-0 41 59  - 

BE1
01:00 WESTERLO - BEVEREN 35 29 36 a21 2.50 3.30 2.55 1-0 2-1 46 54  - 

BE1
22:59 ZULTE - CHARLEROI 57 24 19 a1 2.00 3.40 3.35 2-0 1-0 43 57  - 

BE2
01:00 ANTWERP - CERCLE 60 24 16 a1 1.85 3.50 3.75 1-0 2-0 47 53  - 

BR1
02:30 BOTAFOGO - CORINTHIANS 34 30 36 a21 2.35 3.05 2.90 1-0 0-1 52 48  - 

BR1
02:00 CHAPECOENSE - VITORIA SALVADOR 43 31 26 a1X 1.95 3.25 3.70 1-0 2-0 51 49  - 

BR1
04:30 CRUZEIRO - GREMIO 34 35 31 aX1 1.85 3.35 3.95 1-1 0-0 52 48  - 

BR1
21:00 FLUMINENSE - SPORT RECIFE 60 24 16 a1 1.70 3.45 4.60 1-0 2-0 48 52  - 

BR1
02:30 PONTE PRETA - ATLETICO MG 35 27 38 a21 2.45 3.20 2.75 0-1 0-2 48 52  - 

BR1
02:00 SANTOS - ATLETICO PR 65 22 13 a1 1.55 3.65 5.70 2-0 3-0 43 57  - 

BR1
02:00 SAO PAULO - FLAMENGO 49 28 23 a1X 2.35 3.15 2.95 1-0 2-0 49 51  - 

BR2
07:30 AVAI - PAYSANDU 72 20 8 a1 1.75 3.35 4.45 2-0 3-0 41 59  - 

BR2
02:00 BRAGANTINO - CRB MACEIO 38 30 32 a12 2.05 3.30 3.35 1-0 2-0 51 49  - 

BR2
04:30 LONDRINA - OESTE ITAPOLIS 45 31 24 a1X 1.90 3.30 3.80 1-0 1-1 56 44  - 

BR2
02:30 NAUTICO RECIFE - VASCO DA GAMA 42 41 17 a1X 2.50 3.20 2.60 2-0 2-1 44 56  - 

BA1
19:00 KRUPA NA VRBASU - VITEZ 45 28 27 a1X 2.15 3.55 2.90 1-0 2-0 49 51  - 

BA1
19:00 METALLEGHE JAIJCE - ZRINJSKI 40 29 31 a12 3.30 3.60 1.95 0-1 0-2 53 47  - 

BA1
19:00 OLIMPIK SAR. - SIROKI 32 27 41 a21 2.85 3.60 2.20 0-1 0-2 49 51  - 

BA1
19:00 RADNIK - ZELJEZNICAR 37 30 33 a12 2.40 3.30 2.65 0-1 0-2 55 45  - 

BA1
19:00 SARAJEVO - SLOBODA TUZLA 72 20 8 a1 1.65 3.75 4.45 2-0 1-0 45 55  - 

FR1
01:00 CAEN - TOULOUSE 39 28 33 a12 2.35 3.15 2.95 1-0 2-0 48 52  - 

FR1
01:00 DIJON - MONTPELLIER 37 30 33 a12 2.60 3.00 2.75 1-0 0-1 48 52  - 

FR1
01:00 LILLE - NANCY 75 20 5 a1 1.80 3.20 4.65 2-0 1-0 49 51  - 

FR1
01:00 METZ - MONACO 19 27 54 a2 4.15 3.35 1.80 0-2 0-1 43 57  - 

FR1
01:00 NANTES - BASTIA 55 25 20 a1 1.95 3.10 3.85 1-0 2-0 51 49  - 

FR1
22:00 PARIS SG - BORDEAUX 77 19 4 a1 1.30 4.90 9.50 4-0 2-0 39 61  - 

FR2
20:00 STRASBOURG - VALENCIENNES 31 29 40 a21 1.75 3.20 4.70 0-1 0-2 54 46  - 

DE1
20:30 BAYERN MUNCHEN - FC KOLN 76 19 5 a1 1.10 7.35 16.6 4-0 2-0 41 59  - 

DE1
20:30 DARMSTADT - WERDER BREMEN 31 27 42 a21 2.55 3.20 2.55 0-1 0-2 46 54  - 

DE1
20:30 FREIBURG - EINTRACHT FRANK 34 28 38 a21 2.30 3.20 2.85 0-1 1-0 46 54  - 

DE1
20:30 HERTHA BERLIN - HAMBURGER SV 43 31 26 a1X 1.90 3.30 3.80 1-0 2-0 49 51  - 

DE1
20:30 INGOLSTADT 07 - HOFFENHEIM 40 31 29 a1X 2.20 3.25 3.10 1-1 0-0 48 52  - 

DE1
23:30 LEVERKUSEN - BORUSSIA DORTMU 59 27 14 a1 3.30 3.40 2.00 2-0 3-0 40 60  - 

DE2
18:00 FOR. DUSSELDORF - KARLSRUHER 34 29 37 a21 2.15 3.20 3.25 1-0 0-1 49 51  - 

DE2
18:00 HANNOVER - ST PAULI 60 24 16 a1 1.75 3.55 4.15 1-0 2-0 46 54  - 

GE1
19:00 SHUKURA - TORPEDO KUT. 37 28 35 a12 1-0 2-0 49 51  - 

GE1
19:00 SPARTAKI - GURIA 43 31 26 a1X 2-1 1-1 41 59  - 

DK1
21:00 HORSENS - ESBJERG 35 27 38 a21 2.25 3.20 2.95 0-1 0-2 47 53  - 

CH1
01:00 BASEL - THUN 76 19 5 a1 1.25 5.80 9.75 4-0 2-0 38 62  - 

CH1
22:45 VADUZ - SION 28 26 46 a21 3.50 3.35 1.95 0-1 0-2 45 55  - 

GR1
24:30 IRAKLIS - PANIONIOS 33 41 26 aX1 2.60 3.05 2.60 1-0 2-0 54 46  - 

GR1
20:00 KASSIOPI - PAS GIANNINA 53 33 14 a1X 2.30 3.05 3.05 2-0 2-1 44 56  - 

GR1
22:15 LEVADIAKOS - LARISA 48 32 20 a1X 2.10 3.10 3.50 1-0 2-0 52 48  - 

GR3
20:00 IALYSOS RHODOS - PANTHIRAIKOS 46 30 24 a1X 1-0 2-0 49 51  - 

EE1
17:00 KALJU - SILLAMAE 66 20 14 a1 1.30 5.05 8.35 2-0 1-0 43 57  - 

EE1
20:00 LEVADIA TAL. - TALLINNA INFONET 37 30 33 a12 2.05 3.55 3.05 0-1 0-2 45 55  - 

EE1
17:00 RAKVERE - TRANS NARVA 36 27 37 a21 7.70 5.10 1.30 0-1 1-3 42 58  - 

US1
06:30 COLUMBUS - CHICAGO 48 30 22 a1X 1.55 3.80 5.30 1-0 2-0 43 57  - 

US1
07:00 HOUSTON 1836 - NEW YORK CITY 37 29 34 a12 2.50 3.30 2.55 0-1 0-2 46 54  - 

US1
06:30 NEW ENGLAND - KANSAS CITY 73 20 7 a1 2.15 3.30 3.10 3-0 2-0 38 62  - 

US1
06:00 NY RED BULLS - PHILADELPHIA 71 20 9 a1 1.50 4.00 6.10 2-0 3-0 38 62  - 

US1
06:30 TORONTO FC - D.C. UNITED 76 19 5 a1 1.50 4.00 5.55 4-0 3-0 36 64  - 

US2
06:30 TAMPA BAY - MIAMI FC 33 29 38 a21 1-0 0-1 48 52  - 

JP1
12:00 GRAMPUS NAGOYA - FUKUOKA 37 36 27 a1X 1.80 3.50 3.95 1-1 1-0 48 52  - 

JP1
17:00 HIROSHIMA - FC TOKYO 52 26 22 a1 1.85 3.45 3.75 1-0 2-0 48 52  - 

JP1
13:00 JUBILO IWATA - ALBIREX NIIGATA 37 31 32 a12 2.75 3.20 2.45 1-0 2-0 49 51  - 

JP1
12:00 KASHIMA - ARDIJA OMIYA 63 23 14 a1 1.50 4.00 5.70 1-0 2-0 48 52  - 

JP1
14:30 KOFU - MARINOS YOKOH. 34 43 23 aX1 4.00 3.30 1.85 0-0 1-0 80 20  - 

JP1
16:30 SAGAN TOSU - SENDAI 42 30 28 a1X 1.75 3.35 4.45 1-0 1-1 53 47  - 

JP1
17:00 SHONAN - KASHIWA 38 29 33 a12 3.40 3.35 2.00 0-1 0-2 48 52  - 

JP1
12:05 URAWA RD - GAMBA OSAKA 46 30 24 a1X 1.70 3.70 4.25 1-0 2-0 47 53  - 

JP1
17:00 VISSEL KOBE - FRONTALE KAWAS. 39 29 32 a12 3.30 3.55 2.00 1-0 2-0 46 54  - 

IL1
24:00 ASHDOD - BNEI YEHUDA T.A. 86 11 3 a1 3.05 3.05 2.30 2-0 1-0 45 55  - 

IL1
24:10 BEITAR JERUSALEM - HAPOEL KFAR SABA 76 19 5 a1 1.70 3.50 4.60 2-0 1-0 47 53  - 

IL1
22:00 HAPOEL RAANANA - HAPOEL HAIFA 32 30 38 a21 3.10 3.35 2.15 1-0 0-1 51 49  - 

IL1
24:00 HAPOEL TEL AVIV - HAPOEL ASHKELON 73 20 7 a1 1.90 3.30 3.80 2-0 1-0 45 55  - 

IS1
21:00 BREIDABLIK - FJOLNIR 37 31 32 a12 1.85 3.45 3.75 1-0 0-1 45 55  - 

IS1
21:00 HAFNARFJORDUR - VESTMANNAEYJAR 60 23 17 a1 1.60 3.90 5.00 2-0 1-0 43 57  - 

IS1
21:00 KR REYKJAVIK - FYLKIR 42 35 23 a1X 1.65 3.75 4.75 1-0 1-1 45 55  - 

IS1
21:00 STJARNAN - VIKINGUR OLAF. 52 25 23 a1 1.45 4.25 5.90 1-0 2-0 42 58  - 

IS1
21:00 THROTTUR - VIKINGUR REYK. 19 26 55 a2 3.85 3.95 1.75 0-1 0-2 43 57  - 

IS1
21:00 VALUR - AKRANES 66 21 13 a1 1.85 3.60 3.60 2-0 3-0 38 62  - 

IE1
01:00 GALWAY UNITED - FINN HARPS 33 31 36 a21 2.00 3.20 3.55 0-1 1-0 51 49  - 

IE1
01:30 LONGFORD TOWN - DUNDALK 39 29 32 a12 0-1 1-2 47 53  - 

ES1
01:45 DEP. LA CORUNA - GIJON 48 35 17 a1X 1.85 3.30 3.95 1-0 2-0 51 49  - 

ES1
18:00 GRANADA - LEGANES 76 19 5 a1 2.30 3.10 2.95 3-0 4-0 37 63  - 

ES1
23:30 OSASUNA - LAS PALMAS 40 29 31 a12 2.70 3.15 2.45 0-1 0-2 49 51  - 

ES1
21:15 SEVILLA - ALAVES 76 19 5 a1 1.40 4.35 6.70 2-0 4-0 43 57  - 

ES2
22:59 ALCORCON - ELCHE 48 30 22 a1X 2.10 3.10 3.40 1-0 2-0 52 48  - 

ES2
22:59 GIMNASTIC - SEVILLA B 61 24 15 a1 2.05 3.15 3.50 1-0 2-0 52 48  - 

ES2
21:00 HUESCA - ALMERIA 34 30 36 a21 2.05 3.15 3.60 1-0 0-1 51 49  - 

ES2
22:59 LUGO - MALLORCA 35 29 36 a21 2.20 3.05 3.20 1-0 0-1 52 48  - 

ES2
24:30 ZARAGOZA - CORDOBA 71 20 9 a1 2.10 3.10 3.35 2-0 3-0 41 59  - 

IT1
22:59 PESCARA - CHIEVO 69 21 10 a1 2.55 3.10 2.70 2-0 3-0 42 58  - 

IT1
01:45 UDINESE - LAZIO 40 28 32 a12 2.95 3.15 2.35 0-1 0-2 47 53  - 

IT2
20:00 AVELLINO - PRO VERCELLI 47 38 16 a1X 2.00 3.15 3.65 1-0 2-0 50 50  - 

IT2
20:00 BENEVENTO - NOVARA 42 29 29 a1X 2.10 3.10 3.35 1-0 1-1 52 48  - 

IT2
20:00 FROSINONE - PERUGIA 61 24 15 a1 2.05 3.05 3.55 1-0 2-0 50 50  - 

IT2
20:00 SPAL - SALERNITANA 34 33 33 a1X 2.10 3.15 3.45 1-0 1-1 45 55  - 

IT2
20:00 TERNANA - HELLAS VERONA 40 28 32 a12 3.45 3.15 2.10 0-1 0-2 49 51  - 

IT2
20:00 TRAPANI - CITTADELLA 72 20 8 a1 2.45 3.00 2.80 2-0 1-0 44 56  - 

IT2
20:00 VIRTUS ENTELLA - VICENZA 68 22 10 a1 1.95 3.15 3.80 2-0 3-0 43 57  - 

CA1
07:00 HAMILTON CITY - WHITE EAGLES 32 28 40 a21 2.65 3.65 2.25 1-0 1-2 47 53  - 

CA1
06:30 TORONTO ATOMIC - BRANTFORD GALAXY 43 26 31 a12 1-0 2-0 42 58  - 

KZ1
18:00 IRTYSH - AKTOBE 34 29 37 a21 0-1 1-0 50 50  - 

KZ1
19:00 KAIRAT - ORDABASY 70 20 10 a1 2-0 4-0 44 56  - 

KZ1
19:00 SHAKHTYOR KAR. - TOBOL 38 30 32 a12 1-0 2-0 52 48  - 

KZ1
19:00 TARAZ - AKZAJYK 87 11 2 a1 2-0 1-0 46 54  - 

KZ1
17:30 ZHETYSU - ATYRAU 32 30 38 a21 0-1 1-0 53 47  - 

CO1
08:00 LA EQUIDAD - ATLETICO NACIONAL 31 28 41 a21 0-1 0-2 51 49  - 

HR1
24:00 OSIJEK - INTER ZAPRESIC 46 29 25 a1X 1.45 3.95 6.65 1-0 2-0 51 49  - 

HR1
22:00 SPLIT - LOKOMOTIVA ZAGR 45 29 26 a1X 3.15 3.20 2.20 1-0 2-0 48 52  - 

CY1
24:00 ANORTHOSIS - AEL LIMASSOL 43 38 19 a1X 2.25 3.15 3.05 1-0 2-0 48 52  - 

CY1
22:00 ARIS LIMASSOL - AE ZAKAKIOU 37 37 26 a1X 1.45 4.25 6.55 1-1 1-0 45 55  - 

CY1
23:00 ETHNIKOS ACHNAS - ANAGENNISI DER. 54 26 20 a1 1.70 3.60 4.35 1-0 2-0 51 49  - 

BY1
18:00 BELSHINA - TORPEDO ZHODINO 49 28 23 a1X 3.10 3.40 2.10 1-0 2-0 51 49  - 

BY1
20:00 GRANIT - NAFTAN 45 32 23 a1X 2.15 3.25 3.15 1-0 2-0 50 50  - 

LT1
19:00 SUDUVA - KAUNO ZALGIRIS 71 20 9 a1 2-0 4-0 44 56  - 

LT1
22:00 ZALGIRIS - ATLANTAS 73 20 7 a1 4-0 2-0 42 58  - 

LV1
20:00 FC RIGA - METTA RIGA 48 34 18 a1X 1.85 3.35 3.90 1-0 2-0 51 49  - 

LV1
18:00 RIGAS FUTBOLA - BFC DAUGAVPILS 52 27 21 a1 1.85 3.35 3.90 1-0 2-0 52 48  - 

LV1
18:00 SPARTAKS JURMALA - VENTSPLIS 42 30 28 a1X 3.45 3.25 2.00 1-0 1-1 50 50  - 

ME1
20:00 BUDUCNOST POD - RUDAR PL 34 30 36 a21 1-0 0-1 55 45  - 

ME1
20:00 DECIC TUZI - GRABALJ 43 27 30 a12 1-0 2-0 49 51  - 

ME1
20:00 ISKRA DANIL. - SUTJESKA NIK 40 28 32 a12 0-1 0-2 51 49  - 

ME1
20:00 JEDINSTVO - BOKELJ 35 38 27 aX1 1-1 0-0 56 44  - 

ME1
20:00 LOVCEN - MLADOST POD. 40 28 32 a12 0-1 0-2 52 48  - 

MX1
09:00 CLUB TIJUANA - ATLAS 52 26 22 a1 1.75 3.50 4.25 1-0 2-0 47 53  - 

MX1
05:00 CRUZ AZUL - VERACRUZ 51 26 23 a1 1.60 3.65 5.05 1-0 2-0 49 51  - 

MX1
05:00 QUERETARO FC - SANTOS LAGUNA 39 29 32 a12 2.15 3.30 3.05 1-0 2-0 49 51  - 

MD1
20:00 ZIMBRU - SAXAN 71 21 8 a1 2-0 3-0 42 58  - 

ZAC
22:00 BIDVEST WITS - MAMELODI SUNDOWNS 31 30 39 a21 1-0 0-1 53 47  - 

ZAC
20:00 PRETORIA UNIV. - JOMO COSMOS 38 30 32 a12 1-0 0-1 53 47  - 

ZAC
20:00 SANTOS RSA - VASCO DA GAMA CT 38 29 33 a12 1-0 0-1 51 49  - 

KR1
12:00 KYUNGNAM - DAEJEON 13 24 63 a2 0-2 0-1 45 55  - 

NO1
22:59 SOGNDAL - BRANN 33 29 38 a21 2.55 3.15 2.60 0-1 0-2 47 53  - 

NO1
20:30 STABAEK - LILLESTROM 45 33 22 a1X 1.95 3.45 3.40 1-0 1-1 46 54  - 

UZ1
18:00 KOKAND 1912 - NAVBAHOR 42 27 31 a12 1-0 2-0 46 54  - 

UA1
23:30 DNIPRO - OLEKSANDRIYA 48 28 24 a1X 2.10 3.15 3.30 1-0 2-0 50 50  - 

UA1
21:00 STAL DNIPR. - CIERNOMOREC 30 30 40 a21 2.10 3.10 3.35 0-1 1-1 53 47  - 

UA1
23:30 VORSKLA - OLIMPIK DONETSK 76 19 5 a1 1.70 3.50 4.45 4-0 3-0 36 64  - 

NL1
01:45 GO AHEAD EAGLES - EXCELSIOR 37 30 33 a12 2.30 3.30 2.80 2-1 0-1 41 59  - 

NL1
24:45 HEERENVEEN - PSV EINDHOVEN 23 27 50 a2 5.70 4.30 1.45 0-2 0-1 41 59  - 

NL1
24:45 RODA JC - NEC NIJMEGEN 42 27 31 a12 2.05 3.35 3.30 1-0 2-0 47 53  - 

NL1
23:30 VITESSE - GRONINGEN 53 25 22 a1 1.45 4.20 5.75 1-0 2-0 45 55  - 

PL1
20:30 ARKA - PIAST GLIWICE 38 29 33 a12 1.80 3.35 4.15 1-0 0-1 50 50  - 

PL1
01:30 LEGIA WARSAWA - LECHIA GDANSK 67 21 12 a1 2.05 3.25 3.40 2-0 1-0 46 54  - 

PL1
22:59 WISLA PLOCK - WISLA KRAKOW 36 30 34 a12 2.35 3.15 2.95 0-1 1-0 49 51  - 

PT1
22:00 CHAVES - BELENENSES 31 30 39 a21 2.10 3.05 3.45 0-1 1-0 53 47  - 

PT1
24:15 GUIMARAES - SPORTING LISBON 19 27 54 a2 5.15 3.50 1.65 0-2 0-1 42 58  - 

PT1
02:30 NACIONAL - PORTO 15 26 59 a2 7.25 4.15 1.40 0-2 0-1 44 56  - 

PT1
17:45 RIO AVE - ESTORIL 41 39 20 a1X 1.75 3.35 4.70 1-0 1-1 52 48  - 

RO1
24:30 BOTOSANI - DYNAMO BUC. 40 28 32 a12 2.65 3.15 2.50 1-0 2-0 49 51  - 

RO1
22:00 GAZ METAN MED. - FC VOLUNTARIS 35 30 35 a12 2.10 3.15 3.30 1-0 0-1 51 49  - 

RU1
18:30 KRYLA - ANZHI 34 30 36 a21 2.35 2.95 3.15 1-0 0-1 53 47  - 

RU1
21:00 LOKOMOTIV MOS - ARSENAL TULA 75 20 5 a1 1.40 3.90 8.35 2-0 1-0 45 55  - 

RU1
23:30 TEREK GROZNI - GAZONIK ORENBURG 74 20 6 a1 1.65 3.30 5.35 2-0 1-0 48 52  - 

RU1
16:00 TOM TOMSK - URAL 38 30 32 a12 2.25 2.95 3.25 1-0 0-1 52 48  - 

RU2
21:00 KUBAN - YENISEY 59 35 7 a1X 2.00 3.10 3.65 2-0 1-0 48 52  - 

SK1
22:00 RUZOMBEROK - DUNAJSKA 48 29 23 a1X 1.50 3.80 6.05 1-0 2-0 48 52  - 

SK1
22:00 SLOVAN BRAT. - MICHALOVCE 76 19 5 a1 1.30 4.90 8.35 2-0 4-0 41 59  - 

SK1
22:00 SPARTAK MYJAVA - SENICA 75 20 5 a1 1.60 3.65 5.15 3-0 4-0 37 63  - 

SK1
22:00 SPARTAK TRNAVA - ZLATE MORAVC 77 19 4 a1 1.40 4.30 7.00 4-0 3-0 35 65  - 

SK1
22:00 ZILINA - PODBREZOVA 75 20 5 a1 1.45 3.85 7.00 3-0 4-0 36 64  - 

SG1
18:30 HOUGANG UNITED - BALESTIER KHALSA 35 31 34 a12 1.70 3.75 4.20 0-1 1-2 46 54  - 

SG1
18:30 TAMPINES ROVERS - DPMM FC BRUNEI 72 20 8 a1 2.00 3.70 3.20 3-0 2-0 38 62  - 

SC1
21:00 AYR UNITED - DUNFERMLINE 25 29 46 a2X 2.15 3.50 3.00 0-2 0-3 40 60  - 

SC1
21:00 DUMBARTON - QUEEN OF SOUTH 35 29 36 a21 3.70 3.50 1.85 1-0 2-0 46 54  - 

SC1
21:00 GREENOCK MORTON - RAITH ROVERS 32 29 39 a21 2.70 3.45 2.30 0-1 1-0 50 50  - 

SC1
23:15 ST MIRREN - FALKIRK 33 30 37 a21 3.20 3.40 2.05 1-0 0-1 47 53  - 

SC2
21:00 ALBION ROVERS - QUEENS PARK FC 32 31 37 a21 2.00 3.65 3.10 1-0 0-1 51 49  - 

SC2
21:00 ALLOA - AIRDRIE 40 33 27 a1X 1.65 3.85 4.35 1-0 1-1 46 54  - 

SC2
21:00 EAST FIFE - STENHOUSEMUIR 51 26 23 a1 1.45 4.40 5.65 1-0 2-0 44 56  - 

SC2
21:00 PETERHEAD - LIVINGSTONE 39 27 34 a12 2.95 3.55 2.10 1-0 2-0 44 56  - 

SC2
21:00 STRANREAR - BRECHIN 72 20 8 a1 2.25 3.55 2.70 3-0 2-0 38 62  - 

SC3
21:00 BERWICK - CLYDE 54 25 21 a1 2.35 3.60 2.55 2-0 2-1 42 58  - 

SC3
21:00 COWDENBEATH - STIRLING ALBION 41 30 29 a1X 1.80 3.75 3.65 1-0 1-1 45 55  - 

SC3
21:00 EDINBURGH - ARBROATH 31 30 39 a21 4.15 3.80 1.70 1-0 1-2 43 57  - 

SC3
21:00 ELGIN - ANNAN 37 28 35 a12 1.95 3.65 3.25 1-0 2-1 43 57  - 

SC3
21:00 FORFAR - MONTROSE 67 21 12 a1 1.45 4.40 5.70 2-0 3-0 39 61  - 

SCP
21:00 HAMILTON - INVERNESS 40 29 31 a12 2.90 3.30 2.30 1-0 2-0 48 52  - 

SCP
21:00 KILMARNOCK - ABERDEEN 28 26 46 a21 4.90 3.70 1.65 0-1 0-2 46 54  - 

SCP
21:00 RANGERS FC - PARTICK THISTLE 50 27 23 a1 1.30 4.85 8.80 1-0 2-0 46 54  - 

SCP
21:00 ROSS COUNTY - ST JOHNSTONE 35 28 37 a21 2.35 3.25 2.75 1-0 2-0 47 53  - 

SI1
22:00 CELJE - ALUMINIJ 76 19 5 a1 1.65 3.55 4.90 2-0 4-0 43 57  - 

SI1
22:00 KOPER - RUDAR 48 32 20 a1X 1.90 3.30 3.90 1-0 2-0 49 51  - 

SI1
23:00 KOPER - RUDAR PL 71 20 9 a1 1.90 3.30 3.75 2-0 1-0 47 53  - 

SI1
22:00 KRSKO - OLIMPIJA L. 19 28 53 a2 7.15 4.15 1.40 0-1 0-2 49 51  - 

SI1
22:00 MARIBOR - NK DOMZALE 69 21 10 a1 1.65 3.45 4.90 2-0 1-0 44 56  - 

SI1
22:00 NK RADOMLJE - GORICA 16 26 58 a2 4.80 3.60 1.65 0-2 0-1 44 56  - 

SE1
21:00 HACKEN - MALMO FF 37 30 33 a12 2.65 3.30 2.40 0-1 0-2 43 57  - 

SE1
21:00 OSTERSUND - FALKENBERG 49 28 23 a1X 1.30 4.90 8.40 1-0 2-0 44 56  - 

SE1
19:00 SUNDSVALL - JONKOPINGS SODRA 48 31 21 a1X 2.40 3.25 2.80 1-0 2-0 48 52  - 

SE2
21:00 ATVIDABERG - DALKURD 64 22 14 a1 2.30 3.35 2.85 2-0 2-1 43 57  - 

RS1
22:00 BACKA - VOZDOVAC 38 30 32 a12 2.45 2.95 2.85 0-1 0-2 54 46  - 

RS1
22:00 CUKARICKI - BORAC 59 24 17 a1 1.45 3.85 6.90 1-0 2-0 50 50  - 

RS1
22:00 JAVOR - RED STAR 22 29 49 a2X 9.60 5.10 1.25 0-1 0-2 47 53  - 

RS1
22:00 NOVI PAZAR - RADNICKI NIS 34 30 36 a21 2.40 2.95 2.95 1-0 0-1 53 47  - 

RS1
22:00 PARTIZAN - MLADOST LUCANI 77 19 4 a1 1.20 5.60 12.0 4-0 3-0 28 72  - 

RS1
22:00 RADNIK SURD. - NAPREDAK 37 30 33 a12 2.25 3.00 3.20 1-0 2-0 52 48  - 

RS1
22:00 VOJVODINA - METALAC 67 21 12 a1 1.30 4.55 9.60 1-0 2-0 46 54  - 

TR1
22:59 GAZIANTEPSPOR - BURSASPOR 32 27 41 a21 3.55 3.30 2.00 0-1 0-2 46 54  - 

TR1
20:00 KARDEMIR - TRABZONSPOR 31 28 41 a21 2.50 3.15 2.65 0-1 0-2 48 52  - 

TR1
20:00 KASIMPASA - KAYSERISPOR 75 20 5 a1 2.50 3.20 2.70 3-0 4-0 37 63  - 

TR1
22:59 RIZESPOR - BESIKTAS 22 28 50 a2X 5.20 3.80 1.60 0-1 0-2 47 53  - 

TR2
01:00 ADANA - SANLIURFASPOR 46 32 22 a1X 2.30 3.30 2.90 1-0 2-0 49 51  - 

TR2
20:00 BANDIRMASPOR - MANISASPOR 40 29 31 a12 2.30 3.05 3.10 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
01:00 ESKISEHIRSPOR - BOLUSPOR 61 23 16 a1 2.50 3.10 2.70 1-0 2-0 45 55  - 

TR2
01:00 GIRESUNSPOR - UMRANIYESPOR$ 72 20 8 a1 1.75 3.40 4.60 2-0 3-0 44 56  - 

TR2
01:00 GOZTEPE - ELAZIGSPOR 46 40 14 a1X 1.75 3.65 4.00 1-0 1-1 51 49  - 

TR2
01:00 MERSIN - GAZIANTEP BB 31 30 39 a21 2.65 3.20 2.45 0-1 1-0 50 50  - 

TR2
01:00 SAMSUNSPOR - DENIZLISPOR 35 29 36 a21 2.75 3.15 2.45 1-0 0-1 49 51  - 

TR2
01:00 SIVASSPOR - ALTINORDU 72 20 8 a1 2.15 3.30 3.05 2-0 1-0 43 57  - 

TR2
01:00 YENI MALATYASPOR - BALIKESISPOR 33 30 37 a21 2.10 3.25 3.25 0-1 1-0 51 49  - 

CZ1
22:00 MARILA PRIBAM - SLOVACKO 41 31 28 a1X 2.10 3.25 3.25 1-0 1-1 45 55  - 

CZ1
20:30 MLADA - DUKLA PRAHA 72 20 8 a1 1.55 3.80 5.30 3-0 2-0 38 62  - 

CZ1
01:05 SLAVIA PRAGUE - KARVINA 66 21 13 a1 1.40 4.25 7.00 2-0 1-0 45 55  - 

CZ1
22:00 ZLIN - JABLONEC 30 28 42 a21 2.30 3.20 2.85 0-1 0-2 47 53  - 

FI1
19:00 KEMI KINGS - SEINAJOEN 31 28 41 a21 5.00 3.50 1.65 0-1 0-2 49 51  - 

FY1
20:00 RABONTNICKI - BREGALNICA 75 20 5 a1 3-0 4-0 39 61  - 

FY1
20:00 TURNOVO - GORNO LISICE 40 29 31 a12 1-0 2-0 54 46  - 

CL1
22:00 ANTOFAGASTA - SAN LUIS 38 30 32 a12 2.05 3.20 3.40 1-0 2-1 48 52  - 

CL1
01:00 COBRESAL - O HIGGINS 38 30 32 a12 2.90 3.15 2.30 1-0 2-0 47 53  - 

CL1
04:00 UN. CATOLICA - HUACHIPATO 77 19 4 a1 1.50 3.90 5.95 4-0 3-0 29 71  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement