ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

เวลา ชื่อลีก
(LEAGUE)
ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)
18:30   IRC
ESTEGHLAL KHUZ. - ZOB AHAN          
  LF  LC  LU  emp    0-1 1-055 45 -
17:30   IRC
GOSTARESH FOOLAD - PADIDEH           
  LU  LC  LF  emp    1-0 2-053 47 -
20:10   IRC
PERSEPOLIS - RAH AHAN          
  QE  FT  FF  p1    1-0 2-052 48 -
18:00   IRC
SAIPA ALBORZ - TRACTOR SAZI      
  LF  LC  LU  emp    1-0 0-153 47 -
18:00   EN2
MORECAMBE - EXETER            
  LE  FU  NE  p21 2.503.252.751-2 0-243 57 -
18:30   ENP
BURNLEY - EVERTON           
  FN  FU  NU  p2 4.303.601.900-1 0-247 53 -
21:00   ENP
MANCHESTER UNITED - CHELSEA           
  NR  FR  FU  p1 2.953.452.451-0 2-046 54 -
18:30   ENP
TOTTENHAM - NEWCASTLE         
  TT  EZ  AN  p1 1.703.855.004-0 3-032 68 -
17:00   AZ1
NEFTCI - INTER BAKU        
  LL  LQ  LF  emp 2.803.202.301-1 1-050 50 -
21:00   AZ1
QARABAG - KHAZAR            
  QE  FR  FL  p1 1.453.756.301-0 2-050 50 -
20:00   AL1
LACI - APOLONIA          
  TL  FC  AT  p1    2-0 4-045 55 -
22:59   AL1
PARTIZANI TIR. - ELBASANI          
  TQ  FC  AQ  p1    3-0 2-040 60 -
22:59   AL1
TEUTA - SK TIRANA         
  LT  FZ  LN  emp    0-1 0-252 48 -
15:40   AM1
ALASHKERT - GANDZASAR         
  TC  FC  EC  p1 2.803.252.252-0 3-040 60 -
15:40   AM1
SHIRAK - PYUNIK            
  RF  FR  EF  p1 2.903.252.202-0 3-041 59 -
05:30   AR1
ATLETICO RAFAELA - RIVER PLATE       
  FQ  LC  NQ  p2X 4.403.251.850-1 0-250 50 -
02:15   AR1
BOCA JUNIORS - DEFENSA JUSTICIA  
  TE  FC  AZ  p1 1.953.253.952-0 1-045 55 -
23:00   AR1
ESTUDIANTES - QUILMES           
  QZ  FQ  ER  p1 1.953.104.051-0 2-051 49 -
23:00   AR1
LANUS - SAN LORENZO       
  LF  FT  NE  p21 2.153.103.550-1 0-250 50 -
23:00   AR2
CRUCERO DEL NORTE - UNION SANTA FE    
  FZ  FT  NN  p21 2.152.953.350-1 0-251 49 -
00:00   AR2
PATRONATO - HURACAN           
  LF  LF  LR  emp 2.202.903.351-1 0-059 41 -
04:00   AR2
SAN MARTIN SJ - GIMNASIA DJ       
  QU  FQ  ET  p1 1.953.054.001-0 2-051 49 -
03:00   AR2
SPORTIVO BELGRANO - TEMPERLEY         
  NZ  FU  FL  p1 2.252.903.251-0 2-051 49 -
20:30   AT1
GRODIG - SALZBURG          
  EL  FT  RC  p2 7.955.351.300-4 0-237 63 -
13:00   AU1
ADELAIDE - PERTH GLORY       
  LZ  FZ  LF  emp 1.953.353.701-0 2-148 52 -
11:00   AU1
WELLINGTON - NEWCASTLE JETS    
  LU  FZ  LL  emp 2.103.353.201-0 0-150 50 -
19:30   BG2
BOTEV VRATSA - PIRIN             
  LL  LC  LT  emp 3.024.011.851-0 0-152 48 -
22:00   BE1
ANDERLECHT - STANDARD LIEGE    
  RL  FL  EN  p1 1.603.955.352-0 1-044 56 -
18:30   BE1
CLUB BRUGGE - AA GENT           
  QN  FQ  FE  p1 1.803.604.201-0 2-047 53 -
00:00   BE1
MOUSCRON - LOKEREN           
  FT  FQ  NU  p21 3.153.352.200-1 0-247 53 -
19:00   BE2
ROESELARE - ANTWERP           
  NE  LN  FQ  p1X 2.903.252.351-0 1-150 50 -
19:00   BE2
WOLUWE - RWS BRUSSELS      
  LL  LQ  LF  emp 3.803.451.901-1 1-051 49 -
21:00   BA1
BORAC BL - SLOBODA           
  UT  EE  AF  p1 1.503.756.303-0 4-039 61 -
22:59   BA1
BORAC BL - SLOBODA TUZLA     
  TC  FC  EC  p1 1.503.706.052-0 3-043 57 -
17:30   BA1
MLADOST VELIKA - ZELJEZNICAR       
  FU  FT  NQ  p21 4.503.501.700-1 0-250 50 -
21:00   FR1
GUINGAMP - NICE              
  LC  LL  LT  emp 2.203.053.600-1 0-250 50 -
01:00   FR1
LYON - MARSEILLE         
  LF  FZ  LZ  emp 2.503.302.850-1 1-049 51 -
18:00   FR1
RENNES - LILLE             
  LN  LC  LR  emp 2.602.952.951-0 0-151 49 -
21:00   FR1
SAINT ETIENNE - METZ              
  TT  EZ  AN  p1 1.603.656.254-0 3-029 71 -
21:30   DE1
MONCHENGLADBACH - BAYERN MUNCHEN    
  FF  FT  QE  p2 7.754.651.400-2 0-141 59 -
19:30   DE1
WOLFSBURG - MAINZ             
  TN  FC  AR  p1 1.703.905.154-0 2-038 62 -
17:30   DE2
1860 MUNCHEN - BRAUNSCHWEIG      
  NC  FU  LF  p12 2.653.202.651-0 2-049 51 -
17:30   DE2
INGOLSTADT 07 - HEIDENHEIMER      
  QT  FN  EZ  p1 1.653.705.001-0 2-045 55 -
17:30   DE2
SANDHAUSEN - ERZGEBIRGE        
  LU  LC  LF  emp 2.153.253.401-0 2-051 49 -
18:00   GE1
SACHKHERE - TORPEDO KUT.      
  NU  FZ  FL  p1X    1-0 2-046 54 -
20:00   GE1
ZESTAFONI - MERANI            
  QF  FR  FF  p1    1-0 2-049 51 -
23:00   DK1
ESBJERG - BRONDBY           
  LL  LC  LT  emp 2.403.302.951-0 0-151 49 -
18:00   DK1
RANDERS - ODENSE            
  LU  FZ  LL  emp 1.753.554.651-0 2-049 51 -
20:00   CH1
VADUZ - GRASSHOPPERS      
  FZ  LC  NE  p2X 3.103.252.250-1 0-245 55 -
20:00   CH1
ZURICH - ST GALLEN         
  QL  FQ  FF  p1 1.903.553.901-0 2-045 55 -
19:00   CH2
WIL - CHIASSO           
  LT  LC  LL  emp 1.753.604.351-0 0-146 54 -
20:15   GR1
KASSIOPI - PLATANIAS         
  NU  LU  EN  p1X 2.003.153.852-0 3-043 57 -
18:00   GR1
OFI - ASTERAS TR        
  LL  LC  LT  emp 2.753.052.600-1 1-052 48 -
22:30   GR1
OLYMPIAKOS - PANATHINAIKOS     
  TQ  FC  AQ  p1 1.503.856.402-0 4-043 57 -
20:15   GR1
PANAITOLIKOS - PANTHRAKIKOS      
  QF  FT  FE  p1 1.753.254.951-0 2-051 49 -
20:15   GR1
PAOK - VERIA             
  TT  EZ  AN  p1 1.404.357.854-0 2-043 57 -
18:00   GR2
APOLLON SMYRNIS - PANILIAKOS        
  TQ  FC  AQ  p1 1.254.959.552-0 1-044 56 -
18:00   GR2
PIERIKOS - AGROTIKOS         
  LF  LL  LQ  emp 1.903.104.001-1 0-058 42 -
01:30   US1
CD CHIVAS - SAN JOSE          
  LZ  FZ  LF  emp 2.653.202.601-0 2-049 51 -
01:00   US1
COLUMBUS - PHILADELPHIA      
  LE  FZ  NC  p21 1.553.855.800-1 1-049 51 -
07:30   US1
DALLAS - PORTLAND          
  LR  FU  LR  emp 1.903.553.851-0 2-145 55 -
08:00   US1
VANCOUVER - COLORADO          
  TE  FC  AZ  p1 1.404.457.502-0 4-042 58 -
15:00   JP1
GAMBA OSAKA - FC TOKYO          
  NR  FU  FR  p1X 1.953.503.651-0 2-048 52 -
15:00   JP1
KASHIMA - URAWA RD          
  LQ  FZ  LR  emp 2.353.352.851-0 2-143 57 -
15:00   JP1
KOFU - FRONTALE KAWAS.   
  NE  LT  FF  p1X 3.253.302.152-0 2-143 57 -
12:00   JP1
SAGAN TOSU - ALBIREX NIIGATA   
  NQ  LF  FL  p1X 2.053.303.501-0 2-051 49 -
09:00   JP1
SENDAI - KASHIWA           
  NC  LF  FU  p1X 2.553.252.651-0 1-147 53 -
15:00   JP1
SHIMIZU - HIROSHIMA         
  LQ  FZ  LR  emp 2.853.302.401-0 2-049 51 -
15:00   JP1
TOKUSHIMA - GRAMPUS NAGOYA    
  LC  FU  NF  p21 5.354.051.550-1 0-245 55 -
12:00   JP1
VISSEL KOBE - ARDIJA OMIYA      
  LZ  FU  LL  p12 1.803.554.101-0 2-147 53 -
23:15   IL1
HAPOEL ACRE - MACCABI TEL AVIV  
  FT  FR  NT  p21 6.103.851.500-1 0-247 53 -
21:00   ES1
ESPANYOL - DEP. LA CORUNA    
  TF  FC  AU  p1 1.903.404.452-0 3-040 60 -
01:00   ES1
GETAFE - ATLETICO MADRID   
  EN  FT  QZ  p2 6.903.851.550-2 0-147 53 -
16:00   ES1
MALAGA - RAYO VALLECANO    
  QF  FR  FF  p1 1.953.504.151-0 2-047 53 -
23:00   ES1
SEVILLA - VILLARREAL        
  QT  FN  EZ  p1 2.103.403.551-0 2-046 54 -
16:00   ES2
ALBACETE - VALLADOLID        
  FN  FZ  NT  p2X 3.003.152.350-1 0-245 55 -
22:15   ES2
ALCORCON - ZARAGOZA          
  LQ  FZ  LR  emp 1.903.354.050-1 0-251 49 -
21:00   ES2
GIJON - OSASUNA           
  TC  FE  AZ  p1 2.003.303.802-0 3-040 60 -
21:00   ES2
GIRONA - MIRANDES          
  TQ  FC  AQ  p1 1.653.505.553-0 4-039 61 -
21:00   ES2
LUGO - LLAGOSTERA        
  TT  EZ  AN  p1 1.703.405.353-0 4-037 63 -
01:00   ES2
NUMANCIA - LEGANES           
  QR  FQ  EZ  p1 2.153.153.501-0 2-050 50 -
16:00   ES2
REAL MADRID B - HUESCA            
  NR  FT  FT  p1 2.003.153.451-0 2-049 51 -
23:00   ES2
TENERIFE - BARCELONA B       
  FZ  LR  LQ  emp 2.153.353.250-1 0-249 51 -
00:45   IT1
AC MILAN - FIORENTINA        
  NL  FZ  FU  p1X 2.053.403.801-0 2-049 51 -
22:00   IT1
CESENA - INTER MILAN       
  ER  FR  QU  p2 6.403.701.600-2 0-147 53 -
19:00   IT1
CHIEVO - GENOA             
  LE  LC  LZ  emp 2.453.103.150-1 1-053 47 -
19:00   IT1
JUVENTUS - PALERMO           
  TR  EZ  AQ  p1 1.256.1514.32-0 4-043 57 -
22:00   IT1
LAZIO - TORINO            
  TQ  FC  AQ  p1 1.803.504.902-0 4-042 58 -
22:00   IT1
NAPOLI - HELLAS VERONA     
  TR  EZ  AQ  p1 1.454.507.804-0 2-039 61 -
19:00   IT1
UDINESE - ATALANTA          
  RN  FF  EN  p1 1.903.404.502-0 1-046 54 -
12:35   CN1
CHANGCHUN YATAI - SHANGHAI SHENXIN  
  NU  LN  EU  p1X 2.103.203.351-0 2-050 50 -
12:35   CN1
DALIAN AERBIN - LIAO NING         
  TF  FC  AU  p1 2.103.303.152-0 3-039 61 -
12:35   CN1
GUANGZHOU EVER. - BEIJING           
  TQ  FC  AQ  p1 1.553.905.154-0 2-038 62 -
12:35   CN1
GUANGZHOU FULI - HARBIN YITENG     
  TR  EZ  AQ  p1 1.156.4514.54-0 2-039 61 -
12:35   CN1
GUIZHOU RENHE - SHANDONG          
  LZ  FU  LL  p12 2.853.252.300-1 0-249 51 -
12:35   CN1
HENAN JIANYE - HANGZHOU          
  LT  FU  LQ  emp 1.903.403.751-0 0-148 52 -
12:35   CN1
SHANGHAI SHENHUA - TIANJIN           
  TT  EZ  AN  p1 2.203.103.154-0 3-035 65 -
12:35   CN1
SHANGHAI SIPG - JIANGSU           
  RU  FF  EC  p1 1.503.905.902-0 3-041 59 -
01:15   CA1
YR SHOOTERS - TORONTO CROATIA   
  LR  FU  LR  emp 1.753.553.901-0 2-142 58 -
17:00   KZ1
KAIRAT - ORDABASY          
  TT  EZ  AN  p1 1.304.607.702-0 4-044 56 -
15:00   KZ1
KAISAR - AKTOBE            
  LF  FU  NC  p21 4.553.601.650-1 0-253 47 -
15:00   KZ1
SHAKHTYOR KAR. - LOKOMOTIV AST.    
  QR  LC  EN  p1 5.751.206.982-0 3-042 58 -
14:00   KZ1
ZHETYSU - SPARTAK SEMEY     
  NR  LE  FL  p1X 1.803.254.101-0 1-153 47 -
05:30   CO1
DEPORTES TOLIMA - DEPORTIVO CALI    
  NL  FU  FZ  p1 2.453.002.851-0 2-048 52 -
01:15   CO1
DEPORTIVO PASTO - JUNIOR BARRANQUILL
  LL  FZ  LU  emp 2.403.052.850-1 1-051 49 -
03:30   CO1
ENVIGADO FC - INDEP. MEDELLIN   
  FT  FR  NT  p21 3.303.202.100-1 0-248 52 -
07:45   CO1
LOS MILLONARIOS - ALIANZA PETROLERA 
  TR  EZ  AQ  p1 1.503.805.852-0 4-044 56 -
03:30   CO1
ONCE CALDAS - ATLETICO HUILA    
  NR  FU  FR  p1X 1.603.555.551-0 1-146 54 -
19:00   HR1
DINAMO ZAGREB - OSIJEK            
  TT  EZ  AN  p1 1.155.9015.34-0 2-042 58 -
23:00   HR1
RIJEKA - SPLIT             
  RT  FE  EF  p1 1.404.107.202-0 1-046 54 -
22:00   CY1
ANORTHOSIS - OTHELLOS          
  TR  EZ  AQ  p1 1.404.306.954-0 2-044 56 -
22:00   CY1
APOEL - NEA SALAMIS       
  TL  FC  AT  p1 1.354.507.402-0 1-045 55 -
22:00   CY1
APOLLON LIMASSOL - ETHNIKOS ACHNAS   
  TT  EZ  AN  p1    4-0 3-029 71 -
21:00   CY1
ERMIS ARADIPPOU - AYIA NAPA         
  RT  FC  EL  p1 1.404.306.352-0 1-044 56 -
16:00   BY1
DNEPR MOGILEV - NEMAN             
  NC  FU  LF  p12 3.703.301.900-1 0-252 48 -
18:00   BY1
GOMEL - NAFTAN            
  QC  FT  FL  p1 2.353.202.751-0 2-051 49 -
17:00   LT1
KLAIPEDA - DAINAVA           
  TQ  FC  AQ  p1    4-0 3-033 67 -
17:00   LV1
DAUGAVA - BFC DAUGAVPILS    
  QL  FR  FE  p1 1.304.508.201-0 2-048 52 -
17:00   LV1
SPARTAKS JURMALA - DAUGAVA RIGA      
  LZ  LR  FQ  p1X 2.053.503.001-0 1-147 53 -
17:00   ME1
RUDAR PL - SUTJESKA NIK      
  NL  FU  FZ  p1 2.203.202.951-0 2-051 49 -
09:00   MX1
ATLAS - PUEBLA            
  NU  FU  FN  p1 1.803.454.501-0 2-051 49 -
04:00   MX1
CD GUADALAJARA - CLUB TIJUANA      
  NF  LQ  FL  p1X 2.503.102.801-0 1-153 47 -
23:00   MX1
CD TOLUCA - CLUB LEON         
  TC  FE  AZ  p1 1.903.453.852-0 3-041 59 -
07:00   MX1
MONTERREY - TIGRES UANL       
  NQ  FZ  FR  p1X 2.553.152.751-0 2-050 50 -
08:06   MX1
PACHUCA CF - UNIV. GUADALAJARA 
  QZ  FQ  ER  p1 1.653.605.251-0 2-051 49 -
20:00   ZAC
KAIZER CHIEFS - PLATINUM STARS    
  TL  FC  AT  p1 1.403.757.452-0 1-048 52 -
22:00   NG1
BAYELSA - DOLPHINS          
  TF  FC  AU  p1    2-0 3-043 57 -
22:00   NG1
CROWN - ABIA WARRIORS     
  NL  FU  FZ  p1    1-0 2-053 47 -
22:00   NG1
EL KANEMI WARRIORS - KANO PILLARS      
  QF  FT  FE  p1    1-0 2-051 49 -
22:00   NG1
GOMBE UNITED - ENUGU RANGERS INTE
  TF  FC  AU  p1    2-0 3-043 57 -
22:00   NG1
HEARTLAND - TARABA            
  QE  FU  FE  p1    1-0 2-055 45 -
22:00   NG1
KADUNA - GIWA              
  NZ  FU  FL  p1    1-0 2-053 47 -
22:00   NG1
LOBI STARS - AKWA              
  NZ  FU  FL  p1    1-0 2-054 46 -
22:00   NG1
NASARAWA - SUNSHINE STARS    
  QE  FT  FF  p1    1-0 2-051 49 -
22:00   NG1
NEMBE CITY - ENYIMBA INTERNATIO
  TC  FE  AZ  p1    2-0 3-045 55 -
22:00   NG1
SHARKS - WARRI WOLVES      
  TF  FC  AU  p1    2-0 3-042 58 -
10:00   KR1
FC SEOUL - BUSAN             
  RN  FF  EN  p1 1.753.454.551-0 2-048 52 -
10:00   KR1
INCHEON - CHUNNAM DRAGONS   
  LT  LC  LL  emp 2.503.102.801-0 0-154 46 -
10:00   KR1
JEONBUK - SUWON SAMSUNG     
  NR  LE  FL  p1X 1.903.353.801-0 2-050 50 -
10:00   KR1
KYUNGNAM - JEJU              
  LR  LC  LN  emp 2.853.102.450-1 1-053 47 -
10:00   KR1
POHANG - SANGJU            
  NF  FU  LC  p12 1.503.956.351-0 2-050 50 -
10:00   KR1
SEONGNAM - ULSAN             
  LN  LC  LR  emp 2.553.152.701-0 0-153 47 -
00:00   NO1
BODO - BRANN             
  NQ  FR  FZ  p1 2.153.603.101-0 2-042 58 -
22:00   NO1
LILLESTROM - START             
  NC  FU  LF  p12 1.753.854.250-1 0-245 55 -
19:30   NO1
ROSENBORG - SANDNES           
  TQ  FC  AQ  p1 1.305.859.204-0 2-040 60 -
22:00   NO1
SOGNDAL - MOLDE             
  LZ  LN  FT  p1X 4.203.851.751-1 1-050 50 -
19:30   NO1
SPARTA SARPSBORG - STABAEK           
  TL  FC  AT  p1 2.003.553.503-0 2-036 64 -
22:00   NO1
VIKING - AALESUND          
  NC  FU  LF  p12 1.853.703.901-0 2-146 54 -
17:00   NO2
ALTA - ULLENSAKER        
  LQ  FZ  LR  emp 1.454.655.801-0 0-146 54 -
17:00   NO2
BAERUM SK - HAM KAM           
  TQ  FC  AQ  p1 1.157.6012.64-0 3-035 65 -
17:00   NO2
BRYNE - MJONDALEN         
  NR  LE  FL  p1X 3.003.652.101-0 2-043 57 -
17:00   NO2
KRISTIANSUND - HODD              
  NQ  FT  FU  p1 1.504.155.301-0 2-046 54 -
17:00   NO2
NEST-SOTRA - RANHEIM           
  LF  FZ  LZ  emp 2.753.402.350-1 1-046 54 -
17:00   NO2
SANDEFJORD - HONEFOSS          
  NQ  FR  FZ  p1 1.404.706.551-0 3-143 57 -
17:00   NO2
STROMMEN - TROMSDALEN UIL    
  NZ  FZ  FF  p1X 1.803.753.851-0 2-042 58 -
17:00   NO2
TROMSO - FREDRIKSTAD       
  TF  FC  AU  p1 1.454.107.102-0 1-043 57 -
20:30   HU1
DEBRECENI - FERENCVAROSI      
  NR  LC  FN  p1X 2.103.253.151-0 2-047 53 -
22:30   HU1
HALADAS - GYORI             
  LT  FZ  LN  emp 3.653.351.900-1 0-249 51 -
16:30   NL1
CAMBUUR - FEYENOORD         
  FF  FU  QC  p2 3.303.502.100-2 0-143 57 -
20:45   NL1
EXCELSIOR - TWENTE            
  EZ  FT  QN  p2 5.304.101.600-2 0-143 57 -
18:30   NL1
UTRECHT - PSV EINDHOVEN     
  FL  FU  NZ  p2 4.353.851.750-1 0-244 56 -
18:30   NL1
ZWOLLE - HEERENVEEN        
  LT  FU  LQ  emp 2.203.503.151-0 2-145 55 -
18:30   NL2
NEC NIJMEGEN - TOP OSS           
  TC  FC  EC  p1 1.354.907.202-0 4-039 61 -
18:30   NL2
RODA JC - SPARTA            
  RT  FE  EF  p1 1.654.004.552-0 1-042 58 -
19:30   PL1
LECH POZNAN - GORNIK LECZNA     
  TT  EZ  AN  p1 1.454.057.154-0 3-027 73 -
22:00   PL1
ZAWISZA - LEGIA WARSAWA     
  LE  FU  NE  p21 4.703.701.700-1 0-247 53 -
01:15   PT1
BRAGA - BENFICA           
  FZ  LE  NC  p2X 4.303.451.850-1 0-247 53 -
21:00   PT1
ESTORIL - BELENENSES        
  RN  FF  EN  p1 1.753.404.951-0 2-048 52 -
21:00   PT1
NACIONAL - ACADEMICA         
  QQ  FQ  FC  p1 1.853.354.451-0 2-050 50 -
23:00   PT1
SPORTING LISBON - MARITIMO          
  TT  EZ  AN  p1 1.404.357.702-0 4-044 56 -
20:00   PT2
BEIRA MAR - AVES              
  TF  FC  AU  p1 2.403.052.952-0 3-041 59 -
22:45   PT2
FARENSE - CHAVES            
  LL  LC  LT  emp 2.603.152.650-1 1-053 47 -
20:00   PT2
FEIRENSE - ATLETICO LISB.    
  RQ  FE  EN  p1 2.053.203.502-0 1-046 54 -
20:00   PT2
GUIMARAES B - OLHANENSE         
  FT  FQ  NU  p21 2.303.203.050-1 0-244 56 -
20:00   PT2
LEIXOES - MARITIMO B        
  QR  FQ  EZ  p1 1.953.253.701-0 2-050 50 -
21:00   PT2
MADEIRA - BRAGA B           
  TN  FC  AR  p1 1.653.505.402-0 1-046 54 -
20:00   PT2
ORIENTAL - TROFENSE          
  LU  LC  LF  emp 2.153.153.351-0 0-153 47 -
16:15   PT2
PORTIMONENSE - BENFICA B         
  LF  LF  LR  emp 2.703.202.501-1 0-149 51 -
21:00   PT2
PORTO B - FREAMUNDE         
  QQ  FQ  FC  p1 2.203.253.201-0 2-047 53 -
21:00   PT2
SANTA CLARA - TONDELA           
  LN  LC  LR  emp 2.553.102.751-0 0-154 46 -
20:00   PT2
SPORT. COVILHA - VISEU             
  LL  FZ  LU  emp 2.053.203.500-1 1-052 48 -
20:30   RO1
DYNAMO BUC. - PANDURII          
  RU  FE  EE  p1 1.953.303.802-0 3-041 59 -
23:00   RO1
TARGU MORES - STEAUA BUC.       
  FT  FQ  NU  p21 6.003.751.550-1 0-249 51 -
15:30   RU1
SPARTAK MOS - LOKOMOTIV MOS     
  LF  LC  LU  emp 2.203.253.251-0 0-149 51 -
15:30   RU1
UFA - CSKA MOSCOW       
  EQ  FR  QZ  p2 7.104.101.450-2 0-143 57 -
21:00   RU1
ZENIT - MORDOVIA          
  TR  EZ  AQ  p1 1.156.3515.52-0 4-042 58 -
23:00   SK1
RUZOMBEROK - SLOVAN BRAT.      
  LC  FT  NL  p21 3.753.401.900-1 0-245 55 -
17:15   SC1
HIBERNIAN - HEARTS            
  LN  LE  LQ  emp 3.103.502.101-0 0-147 53 -
18:00   SCP
CELTIC GLASGOW - KILMARNOCK        
  TT  EZ  AN  p1 1.206.3512.34-0 3-027 73 -
18:00   SI1
KRKA - RUDAR             
  LL  FZ  LU  emp 3.303.252.051-0 0-151 49 -
19:00   SE1
AIK - ATVIDABERG        
  TT  EZ  AN  p1 1.404.707.654-0 3-031 69 -
21:30   SE1
ELFSBORG - DJURGARDEN        
  TL  FC  AT  p1 1.504.306.503-0 2-039 61 -
21:30   SE1
HALMSTAD - FALKENBERG        
  RQ  FE  EN  p1 2.303.452.902-0 3-041 59 -
19:00   SE1
NORRKOPING - OREBRO            
  QE  FR  FL  p1 1.953.653.551-0 2-046 54 -
17:00   SE2
GAIS GOTEBO - HAMMARBY          
  NF  NE  ET  p1X 5.404.001.550-0 1-080 20 -
21:00   SE2
VARBERGS - VARNAMO           
  QE  FR  FL  p1 2.053.503.301-0 2-046 54 -
21:00   RS1
JAGODINA - PARTIZAN          
  LQ  FT  LU  p21 7.104.301.400-1 0-249 51 -
22:00   TR1
ISTANBULSPOR - GALATASARAY       
  EU  FR  QR  p2 3.853.401.950-2 0-143 57 -
16:30   TR1
MERSIN - ESKISEHIRSPOR     
  LF  FU  NC  p21 2.853.202.450-1 0-250 50 -
19:00   TR1
TRABZONSPOR - GAZIANTEPSPOR     
  TR  EZ  AQ  p1 1.553.806.104-0 2-040 60 -
17:00   TR2
ADANA - ANTALYASPOR       
  LC  FT  NL  p21 2.503.092.500-1 0-244 56 -
21:00   TR2
ALTINORDU - KAYSERISPOR       
  EQ  LF  QL  p2X 3.653.351.900-2 0-150 50 -
19:00   TR2
ANKARASPOR - ORDUSPOR          
  TT  EZ  AN  p1 1.553.705.404-0 3-030 70 -
21:30   TR2
SAMSUNSPOR - ELAZIGSPOR        
  TE  FC  AZ  p1 2.153.253.152-0 3-039 61 -
19:45   CZ1
SPARTA PRAG - MLADA             
  TT  EZ  AN  p1 1.454.156.604-0 2-040 60 -
17:00   FI1
HJK HELSINKI - ROVANIEMI ROPS    
  TT  EZ  AN  p1 1.255.509.904-0 2-041 59 -
17:30   FY1
METALURG SK. - PELISTER          
  QF  FR  FF  p1 1.703.404.401-0 2-051 49 -
17:30   FY1
TETEKS TETOVO - RABONTNICKI       
  LR  FZ  LQ  emp 8.054.351.350-1 1-050 50 -
17:30   FY1
TURNOVO - SHKENDEIJA        
  LE  FU  NE  p21 2.453.002.750-1 1-049 51 -
17:30   FY1
VARDAR - BREGALNICA        
  TT  EZ  AN  p1 1.155.8515.14-0 3-034 66 -
00:00   CL1
ANTOFAGASTA - BARNECHEA         
  RT  FL  EC  p1 1.653.604.852-0 1-044 56 -
23:30   CL1
UN. CALERA - COLO COLO         
  FN  FU  NU  p2 6.154.251.450-2 0-142 58 -

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
omg
close advertisement

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นด้วยระยะเวลา 0.0201 วินาทีและใช้ทรัพยากร 1.75 mb