ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

ENB
01:45 DARLINGTON - SOUTHPORT 50 27 23 a1 1.75 3.60 4.05 1-0 2-0 48 52  - 

BGC
22:30 LEVSKI SOFIA - CSKA SOFIA 43 39 18 a1X 3.45 3.25 2.05 1-0 2-0 53 47  - 

BR2
07:30 FORTALEZA BOGOTA - CRB MACEIO 38 38 24 a1X 1.55 3.50 5.85 1-1 0-0 54 46  - 

BRC
03:00 AMERICA MG - PALMEIRAS 14 27 59 a2 0-2 0-1 50 50  - 

BRC
03:00 ATLETICO PR - CRUZEIRO 36 31 33 a12 0-1 0-2 54 46  - 

BRC
03:00 BAHIA - VASCO DA GAMA 73 20 7 a1 2-0 3-0 43 57  - 

BRC
05:30 GOIAS - GREMIO 14 27 59 a2 3.95 3.05 1.95 0-2 0-1 50 50  - 

BRC
03:00 SANTOS - LUVERDENSE 77 19 4 a1 4-0 3-0 36 64  - 

BRC
05:30 VITORIA SALVADOR - CORINTHIANS 37 28 35 a12 3.00 3.10 2.30 0-1 0-2 52 48  - 

FR1
23:45 CAEN - TOULOUSE 37 30 33 a12 2.40 2.85 3.05 0-1 0-2 55 45  - 

GR2
19:00 ANAGENNISI K - KISSAMIKOS 65 23 12 a1 2.00 2.95 3.90 2-0 3-0 48 52  - 

GR2
21:00 ARIS - APPOLON LARISA 76 19 5 a1 1.25 5.25 9.50 2-0 4-0 46 54  - 

GR2
21:00 DOXA DR - APPOLON KALAM. 77 19 4 a1 2.00 3.00 3.85 4-0 3-0 36 64  - 

GR2
21:00 PANACHAIKI 2005 - AE KARAISKAKIS 71 20 9 a1 1.50 3.65 6.40 1-0 2-0 52 48  - 

GR2
19:00 PANSERRAIKOS - AIGINIAKOS 73 20 7 a1 2.05 3.10 3.55 3-0 2-0 41 59  - 

GR2
21:00 SPARTI - TRIKALA 35 30 35 a12 2.05 3.25 3.40 1-0 0-1 57 43  - 

ECL
01:45 BAYERN MUNCHEN - REAL MADRID 38 27 35 a12 2.05 3.50 3.20 1-0 2-1 44 56  - 

JP1
17:00 CEREZO OSAKA - SENDAI 73 20 7 a1 1.75 3.55 4.35 2-0 1-0 47 53  - 

JP1
17:00 FC TOKYO - HIROSHIMA 34 29 37 a21 2.75 3.10 2.45 1-0 0-1 53 47  - 

JP1
17:00 GRAMPUS NAGOYA - SHIMIZU 23 28 49 a2X 2.75 3.30 2.40 0-1 0-2 48 52  - 

JP1
17:00 KASHIMA - VISSEL KOBE 40 28 32 a12 1.95 3.35 3.55 1-0 2-0 53 47  - 

JP1
17:00 KASHIWA - URAWA RD 40 28 32 a12 2.40 3.25 2.80 0-1 0-2 51 49  - 

JP1
17:00 SAGAN TOSU - FRONTALE KAWAS. 34 30 36 a21 4.10 3.40 1.80 1-0 0-1 52 48  - 

JP1
17:00 SAPPORO - MARINOS YOKOH. 37 30 33 a12 2.15 3.25 3.15 0-1 0-2 53 47  - 

JP1
17:00 SHONAN - GAMBA OSAKA 22 28 50 a2X 2.85 3.20 2.35 0-1 0-2 49 51  - 

KE1
19:00 CHEMELIL SUGAR - GOR MAHIA 37 32 31 a1X 5.60 3.45 1.60 1-0 1-1 59 41  - 

KE1
19:00 WAZITO - TUSKER 33 33 34 a21 2.15 3.05 3.35 1-1 0-0 55 45  - 

CO1
06:00 ATLETICO HUILA - JAGUARES CORDOBA 39 29 32 a12 1.70 3.15 5.30 1-0 2-0 55 45  - 

CNC
17:00 SHANGHAI SHENXIN - BEIJING 16 26 58 a2 4.45 3.75 1.65 0-2 0-1 47 53  - 

CYC
22:00 AE PAPHOS - APOLLON LIMASSOL 41 27 32 a12 6.65 4.70 1.40 0-1 0-2 51 49  - 

CYC
22:00 APOEL - AEK LARNACA 48 33 19 a1X 1.95 3.40 3.60 1-0 2-0 49 51  - 

LT1
22:00 ATLANTAS - LIETAVA JONAVA 42 29 29 a1X 2.10 3.20 3.25 1-0 1-1 51 49  - 

ZA1
24:30 MARITZBURG - MAMELODI SUNDOWNS 31 28 41 a21 2.95 3.00 2.35 0-1 0-2 54 46  - 

ZA1
24:30 ORLANDO PIRATES - BIDVEST WITS 32 28 40 a21 1.75 3.30 4.55 0-1 0-2 56 44  - 

ZA1
24:30 PLATINUM STARS - AMAZULU 76 19 5 a1 2.40 3.00 3.00 2-0 1-0 51 49  - 

ZA1
24:30 POLOKWANE - CAPE TOWN 33 30 37 a21 2.30 3.00 3.15 0-1 1-0 56 44  - 

ZA1
24:30 SUPERSPORT - FREE STATE STARS 77 19 4 a1 2.60 2.90 2.80 4-0 3-0 37 63  - 

SAL
07:30 SANTOS - ESTUDIANTES 77 19 4 a1 1.90 3.00 4.25 4-0 3-0 36 64  - 

NG1
22:00 EL KANEMI WARRIORS - AKWA 48 28 24 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

NG1
22:00 ENYIMBA INTERNATIO - NIGER TORNADOES 73 20 7 a1 1.35 3.90 10.2 2-0 3-0 47 53  - 

NG1
22:00 PLATEAU UNITED - WIKKI TOURIST 73 20 7 a1 1.20 5.15 13.3 2-0 3-0 45 55  - 

KR1
17:30 CHUNNAM DRAGONS - FC SEOUL 43 40 17 a1X 3.50 3.40 1.95 0-0 1-0 65 35  - 

KR1
17:30 DAEGU FC - SANGJU 35 29 36 a21 2.50 3.05 2.70 0-1 0-2 52 48  - 

KR1
18:00 GANGWON - JEONBUK 28 26 46 a21 4.35 3.75 1.70 0-1 0-2 48 52  - 

KR1
17:30 POHANG - JEJU 35 28 37 a21 2.30 3.20 2.85 0-1 0-2 49 51  - 

KR1
17:30 SUWON SAMSUNG - KYUNGNAM 77 19 4 a1 1.95 3.35 3.55 4-0 3-0 37 63  - 

KR1
17:30 ULSAN - INCHEON 68 21 11 a1 1.85 3.30 4.00 2-0 1-0 49 51  - 

NO1
23:30 RANHEIM - BRANN 41 27 32 a12 3.45 3.30 2.00 0-1 0-2 49 51  - 

NO1
23:30 STABAEK - START 70 21 9 a1 1.95 3.40 3.50 2-0 3-0 42 58  - 

UZ1
20:30 PAKHTAKOR - NAVBAHOR 51 26 23 a1 1.30 4.70 8.90 1-0 2-0 51 49  - 

UZ1
22:30 SOGDIYONA - KOKAND 1912 39 30 31 a12 2.05 3.35 3.25 1-0 2-0 52 48  - 

PT2
22:00 ACADEMICA - PORTO B 60 24 16 a1 1.45 4.10 6.25 1-0 2-0 51 49  - 

SI1
22:00 ALUMINIJ - KRSKO 40 32 28 a1X 2.25 3.25 2.95 1-0 1-1 50 50  - 

RS1
21:00 MLADOST LUCANI - JAVOR 41 36 23 a1X 2.60 3.05 2.70 1-0 1-1 54 46  - 

RS1
21:00 RADNIK SURD. - BACKA 49 28 23 a1X 1.70 3.40 4.70 1-0 2-0 51 49  - 

RS1
22:59 RED STAR - CUKARICKI 57 24 19 a1 1.15 6.75 12.9 1-0 2-0 48 52  - 

RS1
21:00 SABAC - RAD 33 30 37 a21 1.70 3.45 4.60 0-1 0-2 55 45  - 

RS1
22:59 SPARTAK - NAPREDAK 33 29 38 a21 2.20 3.15 3.20 0-1 1-0 51 49  - 

RS1
22:59 VOZDOVAC - VOJVODINA 34 30 36 a21 2.00 3.10 3.70 1-0 0-1 55 45  - 

RS1
21:00 ZEMUN - BORAC 43 28 29 a12 1.30 4.45 9.25 1-0 2-0 54 46  - 

TH1
19:00 AIR FORCE - CHONBURI SHARK 33 32 35 a21 3.00 3.40 2.15 1-0 0-1 53 47  - 

TH1
20:00 BANGKOK UNITED - NAVY RAYONG FC 77 19 4 a1 1.20 6.20 10.4 4-0 3-0 35 65  - 

TH1
19:00 BURIRAM UNITED - NAKHON RATCHASIMA 75 20 5 a1 1.20 5.90 11.7 4-0 2-0 43 57  - 

TH1
17:45 CHAINAT - PORT AUTHORITY 36 27 37 a21 4.45 4.05 1.60 0-1 1-2 44 56  - 

TH1
20:00 MUANG THONG UNITED - POLICE UNITED 64 22 14 a1 1.30 5.15 7.75 2-0 1-0 44 56  - 

TH1
18:00 PATTAYA UNITED - UBON 51 26 23 a1 1.60 4.00 4.45 1-0 2-0 46 54  - 

CZC
22:59 ZLIN - JABLONEC 33 29 38 a21 3.10 3.15 2.20 1-0 0-1 52 48  - 

FI1
22:30 INTER TURKU - HJK HELSINKI 45 27 28 a12 5.45 3.70 1.55 1-0 2-0 49 51  - 

FI1
22:59 MARIEHAMN - KUOPIO 40 28 32 a12 3.10 3.20 2.20 0-1 0-2 52 48  - 

FI1
22:30 ROVANIEMI ROPS - LAHTI 33 29 38 a21 2.35 3.15 2.95 1-0 0-1 52 48  - 

FI1
22:30 VAASA - ILVES TAMPERE 52 36 12 a1X 2.30 3.10 2.95 1-0 0-0 65 35  - 

FY1
21:00 AKADEMIJA PANDEV - SHKENDEIJA 27 25 48 a21 5.75 4.25 1.45 0-1 0-2 49 51  - 

FY1
21:00 PELISTER - SILEKS 71 20 9 a1 3.30 3.15 2.10 2-0 3-0 44 56  - 

FY1
21:00 RENOVA - FC SKOPIE 70 20 10 a1 1.70 3.35 4.85 1-0 2-0 50 50  - 

FY1
21:00 SHKUPI - PODEDA PRILEP 42 29 29 a1X 1.65 3.60 4.80 1-0 1-1 53 47  - 

FY1
21:00 VARDAR - RABOTNICKI 67 21 12 a1 1.50 3.95 5.55 2-0 1-0 49 51  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement